ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

93462 - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น นลิน แกรนด์ อเวนิว วงแหวน-พระราม 9 ถนนกาญจนาภิเษก ฟังก์ชันครบ

ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 3,900,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณไอซ์ 061-798-2492
Office : 02-049-5049 
ชื่อโครงการ : นลิน แกรนด์ อเวนิว Nalin Grand Avenue
ที่ตั้ง : ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร 10250
พื้นที่ : 22.8 ตารางวา | พื้นที่ใช้สอย 200 ตารางเมตร
จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน / 4 ห้องน้ำ / 1 ห้องรับแขก / 1 ห้องทำงาน / 1 ห้องครัว 
ตกแต่ง : แอร์ 3 เครื่อง / เครื่องทำน้ำอุ่น 3 เครื่อง / เตียงนอน 2 ชุด / โซฟา 1 ชุด /  มุ้งลวด / เหล็กดัด / ผ้าม่าน / ปั๊มน้ำ / บิวท์อินตู้เสื้อผ้า / บิวท์อินครัว
ที่จอดรถ : 3 คัน
ส่วนกลาง : รปภ. / สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส 
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : ตะวันออกเฉียงเหนือ
รีวิว : เป็นทาวน์โฮม พร้อมเข้าอยู่ ฟังชันครบด้วย Master Bedroom 2 ห้อง และห้อง Family Room มีห้องน้ำในตัวทุกห้องนอน ภายในโปร่งโล่งสบายด้วยเพดานสูงเกือบ 3 เมตร เดินทางเข้า-ออกสะดวกสบาย 
สถานที่ใกล้เคียง : 
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
- เดอะพาซิโอ มอล กาญจนาภิเษก
- เดอะมอลล์บางกะปิ
- บิ๊กซี เคหะร่มเกล้า
- ตลาดพอเพียง 1
อื่นๆ
- สวน 60 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ
การเดินทาง
- ทางด่วนมอเตอร์เวย์
- วงแหวนรอบนอกด้านตะวันออก 
- ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ
- Airport Rail Link สถานีบ้านทับช้าง

• 4

• 3

• 3 คัน

• 200 ตร.ม.
    (฿ 19,500 / ตร.ม.)

• 0-0-23(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 169,565 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
3
พื้นที่ใช้สอย
200

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
3 คัน

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
23

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
84659, ทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านนลิน แกรนด์ อเวนิว วงแหวน-พระราม 9 ถนนกาญจนาภิเษก ใกล้รถไฟฟ้า Airport Link สถานีบ้านทับช้าง
ขายแล้ว ฿ 4,500,000
ถนนกาญจนาภิเษก แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250
92192, ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น นลิน แกรนด์ อเวนิว วงแหวน–พระราม 9 ใกล้ Airport Link
ขาย ฿ 4,200,000
88028, ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น นลิน แกรนด์ อเวนิว วงแหวน-พระราม 9 ถนนกาญจนาภิเษก หลังมุม