ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

ทาวน์เฮ้าส์/ทาวน์โฮม

หมวดหมู่ทรัพย์
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 1409
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น สุทธิสาร - รัชดาภิเษก  ซอยอินทามระ 41 หมู่บ้านอยู่เจริญ รีโนเวทใหม่ ใกล้ MRT สุทธิสาร
ขาย
3   2   2 0-0-21 ไร่

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ซอยอินทามระ 41 ซอยอยู่เจริญ แยก 10 แขวงรัชดาภิเษก, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 6,500,000
( ฿ 309,524 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น เดอะ แพลนท์ ซิตี้ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด ใกล้เมืองทองธานี รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
3   3   2 0-0-19 ไร่

ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลบ้านใหม่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11120

฿ 6,700,000
( ฿ 352,632 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ นวลจันทร์ 56 – รามอินทรา 20.6 ตร.ว. 2 ชั้น
ขาย
3   2   1 0-0-21 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยนวลจันทร์ 56 แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 2,900,000
( ฿ 138,095 / ตร.ว. | ฿ 31,522 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านปรีชา 10 รามคำแหง 188 ใกล้รถไฟฟ้า พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก
ขาย
2   2   1 0-0-16 ไร่

ซอยรามคำแหง 188 แขวงมีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 1,800,000
( ฿ 112,500 / ตร.ว. | ฿ 18,750 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้านเฟื่องฟ้า 15 เฟส 2 แพรกษา สมุทรปราการ 18 ตร.ว. ใกล้นิคมบางปู
ขาย
2   2   1 0-0-18 ไร่

ถนนเทพารักษ์ ซอยมังกร-ขันดี ตำบลแพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10280

฿ 1,850,000
( ฿ 102,778 / ตร.ว. | ฿ 18,500 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น จรัญสนิทวงศ์ 62 - ราชวิถี 21 ใกล้ MRT สิรินธร บางพลัด
ขาย
4   5   2 คัน 0-0-18 ไร่

ซอยราชวิถี 21 แขวงบางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, 10700

฿ 4,600,000
( ฿ 255,556 / ตร.ว. | ฿ 25,556 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น ม.ดิเอ็กคลูซีฟ พัฒนาการ 44 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ทำเลดี
ขาย
4   4   2 0-0-21 ไร่

ซอยพัฒนาการ แขวงสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 5,800,000
( ฿ 276,190 / ตร.ว. | ฿ 29,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น นลิน แกรนด์ อเวนิว วงแหวน-พระราม 9 ถนนกาญจนาภิเษก ฟังก์ชันครบ
ขาย
4   3   3 คัน 0-0-23 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 3,900,000
( ฿ 169,565 / ตร.ว. | ฿ 19,500 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น เดอะ ริคโค้ ทาวน์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 4 พร้อมอยู่
ขาย
4   2   2 0-0-19 ไร่

ถนนลำลูกกา ตำบลลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 12150

฿ 2,550,000
( ฿ 134,211 / ตร.ว. )