ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

ติดรถไฟฟ้า

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 668
ขายที่ดิน 51 ตร.ว. ถนนสุขุมวิท ซอยอมรเดช  ปากน้ำ สมุทรปราการ ใกล้ BTS
ขาย
0-0-51 ไร่

ซอยอมรเดช เทศบาลนครสมุทรปราการ ตำบลปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 1,600,000
( ฿ 31,373 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 102 ตร.ว.ถนนสุขุมวิท ซอยอมรเดช ปากน้ำ สมุทรปราการ ใกล้ BTS
ขาย
0-0-102 ไร่

฿ 3,200,000
( ฿ 31,373 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด วงแหวน-พระราม 9  ถนนกาญจนาภิเษกตกแต่งพร้อมอยู่
ขาย
3   3 0-0-50 ไร่

ซอยกาญจนาภิเษก 27/6 ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 7,290,000
( ฿ 145,800 / ตร.ว. | ฿ 41,186 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สุขุมวิท 56 ใกล้ BTS ใกล้ทางด่วน บ้านน่าอยู่ พร้อมสวนหน้าบ้าน
ขาย
4   4   2 คัน 0-0-100 ไร่

ซอยสุขุมวิท 56 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 19,500,000
( ฿ 195,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านปรีชา 10 รามคำแหง 188 ใกล้รถไฟฟ้า พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก
ขาย
2   2   1 0-0-16 ไร่

ซอยรามคำแหง 188 แขวงมีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 1,800,000
( ฿ 112,500 / ตร.ว. | ฿ 18,750 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 98 ตร.ว. ลาดพร้าว 64 - รัชดาภิเษก -  สุทธิสาร  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง
ขาย
4   3   3 0-0-98 ไร่

ซอยลาดพร้าว 64 แยก 12 ถนนลาดพร้าว แขวงวังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 10,000,000
( ฿ 102,041 / ตร.ว. | ฿ 23,810 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น จรัญสนิทวงศ์ 62 - ราชวิถี 21 ใกล้ MRT สิรินธร บางพลัด
ขาย
4   5   2 คัน 0-0-18 ไร่

ซอยราชวิถี 21 แขวงบางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, 10700

฿ 4,600,000
( ฿ 255,556 / ตร.ว. | ฿ 25,556 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น นลิน แกรนด์ อเวนิว วงแหวน-พระราม 9 ถนนกาญจนาภิเษก ฟังก์ชันครบ
ขาย
4   3   3 คัน 0-0-23 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 3,900,000
( ฿ 169,565 / ตร.ว. | ฿ 19,500 / ตร.ม. )
ให้เช่าคอนโด 30 ตรม. ยู ดีไลท์ @ บางซ่อน สเตชั่น ชั้น 26 วิวสวย
เช่า
1   1   1 คัน

ถนนประชาชื่น แขวงบางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10800

฿ 9,500
( ฿ 317 / ตร.ม. )