ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

เดินเรื่องซื้อขายไว บริการด้วยใจ แบบมืออาชีพ
"ผู้ซื้อได้บ้าน ผู้ขายได้เงิน"

Hot Deal

ทรัพย์เด่น ทำเลดี พร้อมอยู่ หลากหลายทำเล พร้อมให้เลือกสรร ทุกรายการ บริการยื่นสินเชื่อฟรี !!!

HOT
ขาย
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 24 ตารางวา เคหะวิทย์ ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 ถนนรามอินทรา
3   1   1 0-0-24 ไร่
rating star
ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230
฿ 3,000,000 ฿ 2,900,000
( ฿ 120,833 / ตร.ว. )
ฐิติชญาน์ ศิริวัฒนะโชติ (ปาล์ม)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
ฐิติชญาน์ ศิริวัฒนะโชติ (ปาล์ม)
095-639-6979
HOT
ขาย
ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น 180ตร.ว.อารียา สวนา เอกมัย-รามอินทรา ประเสริฐมนูกิจ 29
4   4   4 0-1-80 ไร่
rating star
ซอยประเสริฐมนูกิจ 29 แยก 2 ถนนเกษตร-นวมินทร์ แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230
฿ 30,000,000 ฿ 28,000,000
( ฿ 155,556 / ตร.ว. )
มยุรมาศ ศุภวรรณาวิวัฒน์ (ไอซ์)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
มยุรมาศ ศุภวรรณาวิวัฒน์ (ไอซ์)
061-798-2492
HOT
ขาย
ขายบ้านเดี่ยว 63 ตรว.หมู่บ้านสัมมากร มีนบุรี ถนนสามวา หลังมุม ทำเลหน้าสวน
2   2   2 0-0-63 ไร่
rating star
ถนนสามวา แขวงบางชัน, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510
฿ 4,300,000
( ฿ 68,254 / ตร.ว. )
มยุรมาศ ศุภวรรณาวิวัฒน์ (ไอซ์)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
มยุรมาศ ศุภวรรณาวิวัฒน์ (ไอซ์)
061-798-2492
HOT
ขาย
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 34ตร.ว. แกรนด์ ไอดีไซน์ วิภาวดี ใกล้สนามบินดอนเมือง
3   3   3 0-0-35 ไร่
rating star
ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงสนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, 10210
฿ 5,300,000
( ฿ 151,429 / ตร.ว. | ฿ 24,091 / ตร.ม. )
กุลธิดา พฤฒิสุนทร (โบว์)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
กุลธิดา พฤฒิสุนทร (โบว์)
098-545-1478
HOT
ขาย
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 60.5 ตารางวา หมู่บ้านนันทวัน ประชาชื่น ถนนประชาชื่น
3   3 0-0-61 ไร่
rating star
ถนนประชาชื่น ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี, ปากเกร็ด, นนทบุรี, 11120
฿ 8,000,000 ฿ 7,500,000
( ฿ 122,951 / ตร.ว. )
ฐิติชญาน์ ศิริวัฒนะโชติ (ปาล์ม)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
ฐิติชญาน์ ศิริวัฒนะโชติ (ปาล์ม)
095-639-6979
HOT
ขาย
ขายทาวน์เฮาส์ 16ตรว.หมู่บ้านเมืองประชา หทัยราษฎร์ 35 คลองสามวา
3   2   1 0-0-16 ไร่
rating star
แขวงสามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510
฿ 1,550,000 ฿ 1,530,000
( ฿ 95,625 / ตร.ว. )
ภีระสา เริงวิจิตรา (แจ่ม)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
ภีระสา เริงวิจิตรา (แจ่ม)
092-694-9142
HOT
ขาย
ขายทาวน์โฮม 3ชั้น 24ตรว. สเปซ ลาดพร้าว–เหม่งจ๋าย ลาดพร้าว80
3   4   2 0-0-25 ไร่
rating star
ถนนลาดพร้าว ซอยลาดพร้าว 80, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310
฿ 7,900,000
( ฿ 316,000 / ตร.ว. | ฿ 38,164 / ตร.ม. )
กุลธิดา พฤฒิสุนทร (โบว์)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
กุลธิดา พฤฒิสุนทร (โบว์)
098-545-1478
HOT
ขาย
ขายที่ดิน 140ตร.วา ถมแล้ว ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก6/1 ถนนพุทธมณฑลสาย 2
0-1-40 ไร่
rating star
ถนนพุทธมณฑลสาย 2 ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก 6/1, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170
฿ 6,000,000
( ฿ 42,857 / ตร.ว. )
อนงค์ วงษ์หนู (จ๋า)
รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
อนงค์ วงษ์หนู (จ๋า)
061-989-3996

ทรัพย์ล่าสุด

Sold
ขายแล้ว
ขายคอนโด ราม 12 คอนโดมิเนียม รามคำแหง 12 ใกล้เดอะมอลล์ รามคำแหง
1   1   1
rating star
ซอยรามคำแหง 12 ถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, 10240
฿ 350,000
( ฿ 18,421 / ตร.ม. )
เช่า
ให้เช่าทาวน์โฮม 4 ชั้น 6 นอน 29 ตร.ว. บ้านสวนเกษมสุวรรณ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช
6   4   2 0-0-29 ไร่
rating star
ซอยสุขุมวิท 50 แขวงพระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, 10260
฿ 50,000
( ฿ 1,724 / ตร.ว. )
ขาย
ขายที่ดินเปล่า 99 ตร.ว. ถนนค่ายลูกเสือ  บางพระ ศรีราชา ชลบุรี
0-0-99 ไร่
rating star
ตำบลบางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี, 20110
฿ 1,980,000
( ฿ 20,000 / ตร.ว. )
ขาย
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 59 ตร.ว. หมู่บ้านชวนชื่น บางนา-ตราด ใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี
3   2   2 0-0-60 ไร่
rating star
ถนนบางนา-ตราด ตำบลบางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ, 10560
฿ 2,990,000
( ฿ 49,833 / ตร.ว. | ฿ 14,950 / ตร.ม. )
ขาย
ขายอาคารพาณิชย์ 5 ชั้น พร้อมคาเฟ่ - โฮสเทล ซอยรัชดาภิเษก 3 รีโนเวทใหม่
4   10 0-0-18 ไร่
rating star
ซอยรัชดาภิเษก 3 ถนนรัชดาภิเษก แขวงดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, 10400
฿ 23,000,000
( ฿ 1,277,778 / ตร.ว. | ฿ 76,667 / ตร.ม. )
ขาย
ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก 29 ตร.ม. ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่
1   1   1
rating star
ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, 10310
฿ 5,500,000
( ฿ 189,655 / ตร.ม. )
ขาย
ขายที่ดินเปล่า 51 ตร.ว.ถนนค่ายลูกเสือ บางพระ ศรีราชา ชลบุรี
0-0-51 ไร่
rating star
ตำบลสุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี, 20110
฿ 1,020,000
( ฿ 20,000 / ตร.ว. )
ขาย
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ชั้น 39 ห้อง 142 ตร.ว. สุขุมวิท 101 ปุณณวิถี 31 พระโขนง ใกล้ BTS ปุณณวิถี
39   39   2 0-0-142 ไร่
rating star
ซอยสุขุมวิท 101 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260
฿ 25,000,000
( ฿ 176,056 / ตร.ว. )

ผลงานทีมงานมืออาชีพ

เราเริ่มต้นจากนักขาย ที่ไม่เพียงแค่รักที่จะขายแต่เรายังรักในงานบริการด้วยเราใช้เวลาเรียนรู้ ศึกษาลองผิดลองถูก และพัฒนามาอย่างต่อเนื่อง จนเราประสบความสำเร็จในงานที่เราทำ ด้วยประสบการณ์ด้านงานขายงานบริการลูกค้า  ผนวกกับความรู้และประสบการณ์ด้านงานโฆษณากว่า 20ปี ทำให้วันนี้เราได้ก้าวหน้าไปอีกขั้นหนึ่งซึ่งเปรียบเสมือน

"ต้นไม้ที่มีรากแก้วที่หยั่งลึก"
ปรัชญาในการทำงานของเรา

"เรารัก เรามีความสุข ในงานที่เราทำ"