ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 19 hour(s) ago
  • 10 ผู้เข้าชม

93443 - ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น 83 ตารางวา แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา - รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

ถนนรัชดา-รามอินทรา แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 18,500,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณบี 099-320-2646
Office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา - รามอินทรา
ที่ตั้ง : ถนนรัชดา-รามอินทรา แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 10230
พื้นที่ : 83.3 ตารางวา
จำนวนห้อง : 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องครัว ห้องแม่บ้าน
ตกแต่ง : แอร์ 6 เครื่อง
ที่จอดรถ : 4 คัน
ส่วนกลาง : รปภ. / สโมสร / สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / สวน
รีวิว : โครงการบ้านเดี่ยวระดับลักซ์ชัวรีจาก SC Asset ที่เน้นความเป็นส่วนตัว จำนวนยูนิตไม่มาก พร้อมดีไซน์บ้านหลังใหญ่ บนทำเลศักยภาพที่เชื่อมต่อโซนรัชดา–รามอินทรา–เกษตรนวมินทร์ได้สะดวก เหมาะกับครอบครัวขนาดใหญ่ หรือผู้ที่ต้องการบ้านหรูในเมือง
- สนามบินดอนเมือง

• 5

• 5

• 3

• 0-0-83(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 222,892 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
5
ห้องน้ำ
5

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
3

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
83

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
92021, ขายบ้านเดี่ยว บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา–รามอินทรา 2ชั้น 80ตร.ว.
ขาย ฿ 13,000,000
แขวงรามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230
87522, ขายคอนโด แชมเบอร์ส เฌอ ชั้น 6 ถนนรามอินทรา-นวมินทร์
ขาย ฿ 4,200,000
ถนนรามอินทรา-นวมินทร์ แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230
92804, ขายบ้านเดี่ยว บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา–รามอินทรา 2ชั้น 63 ตร.ว. ใกล้วงแหวนกาญจนาภิเษก
ขาย ฿ 11,500,000
ถนนรามอินทรา แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230
ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน
90272, ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 24 ตารางวา เคหะวิทย์ ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 ถนนรามอินทรา
ขาย ฿ 2,900,000
ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230