ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

บ้านเดี่ยว/บ้านแฝด

หมวดหมู่ทรัพย์
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 1504
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 39 ตร.ว. อารียา โคโม่ บางนา-วงแหวน บางพลี สวยพร้อมอยู่ ใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี
ขาย
3   3   2 0-0-39 ไร่

ซอยมหาชัย ตำบลบางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 5,500,000
( ฿ 141,026 / ตร.ว. | ฿ 34,375 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น 83 ตารางวา แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา - รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
5   5   3 0-0-83 ไร่

ถนนรัชดา-รามอินทรา แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 18,500,000
( ฿ 222,892 / ตร.ว. )
ขายที่ดินพร้อมบ้าน 2 ชั้น 71 ตร.ว. สุขุมวิท 62 พระโขนง ใกล้ทางด่วน - BTS
ขาย
5   4   2 0-0-71 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 62 แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 11,500,000
( ฿ 161,972 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พุทธมณฑลสาย 5 โมดิ วิลล่า ปิ่นเกล้า-สาย 5 ใกล้ทางด่วนศรีรัช
ขาย
4   3   3 0-0-50 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย 5 ตำบลบางกระทึก, สามพราน, นครปฐม, 73210

฿ 5,200,000
( ฿ 104,000 / ตร.ว. | ฿ 37,681 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 41 ตร.ว. งามวงศ์วาน 47 ทุ่งสองห้อง หลักสี่
ขาย
2   2   2 0-0-41 ไร่

ซอยงามวงศ์วาน 47 ถนนงามวงศ์วาน แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 4,500,000
( ฿ 109,756 / ตร.ว. | ฿ 45,000 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 85 ตรว. เสนานิคม 1 ซอย 42  หมู่บ้านอมรพันธ์ 9
ขาย
5   3   4 0-0-85 ไร่

ถนนเสนานิคม ซอยเสนานิคม 42 แยก 11-2 แขวงจรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 10,500,000
( ฿ 123,529 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด วงแหวน-พระราม 9  ถนนกาญจนาภิเษกตกแต่งพร้อมอยู่
ขาย
3   3 0-0-50 ไร่

ซอยกาญจนาภิเษก 27/6 ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 7,290,000
( ฿ 145,800 / ตร.ว. | ฿ 41,186 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 50 ตร.ว. หมู่บ้านวรารมย์ ประชาอุทิศ 98 ใกล้ทางด่วน
ขาย
3   3   2 0-0-50 ไร่

ถนนประชาอุทิศ แขวงทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร, 10140

฿ 4,490,000
( ฿ 89,800 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สุขุมวิท 56 ใกล้ BTS ใกล้ทางด่วน บ้านน่าอยู่ พร้อมสวนหน้าบ้าน
ขาย
4   4   2 คัน 0-0-100 ไร่

ซอยสุขุมวิท 56 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 19,500,000
( ฿ 195,000 / ตร.ว. )