ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 12 hour(s) ago
  • 7 ผู้เข้าชม

93366 - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 68 ตรว. หมู่บ้านมัณฑนา คู้บอน 27 ซอยคู้บอน 27 - กาญจนาภิเษก ต้นโครงการ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

ซอยคู้บอน 27 แยก 7 แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 6,200,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณองุ่น 092-442-5955 
Office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : มัณฑนา คู้บอน 27
ที่ตั้ง : ซอยคู้บอน 27 แยก 7 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 10220 
พื้นที่ : 68.91 ตารางวา | พื้นที่ใช้สอย 250 ตารางเมตร
จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน / 3 ห้องน้ำ / 1 ห้องรับแขก / 1 ห้องครัว / 1 ห้องแม่บ้าน 
ตกแต่ง : บิ๊วอินท์ 
ต่อเติม : หลังคาจอดรถ  
ที่จอดรถ : 2 คัน
ส่วนกลาง : CCTV / รปภ. / สระว่ายน้ำ / สนามเด็กเล่น / สโมสร 
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : เหนือ 
รีวิว : บ้านเดี่ยวน่าอยู่ ซอยแรกใกล้ป้อมรปภ. ทำเลดี ต้นซอยคู้บอน 27 ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน 
สถานที่ใกล้เคียง :
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
- เซ็นทรัล แฟชั่นไอส์แลนด์
- แจส กรีน วิลเลจ คู้บอน
- บิ๊กซี มาร์เก็ต คู้บอน
- โลตัส โก เฟรช มินิ ซูเปอร์มาร์เก็ต คู้บอน
- ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

• 3

• 3

• 2 คัน

• 250 ตร.ม.
    (฿ 24,800 / ตร.ม.)

• 0-0-69(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 89,855 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
3
พื้นที่ใช้สอย
250

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
2 คัน

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
69

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
93438, ขายที่ดินเปล่า 86 ตร.ว. ซอยคู้บอน 27 หมู่บ้าน ชวนชื่น อารีน่า พาร์ค ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย ฿ 5,500,000
ถนนคู้บอน ซอยคู้บอน 27 แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220
90446, ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 55.7 ตารางวา หมู่บ้าน อารีน่า พาร์ค ชวนชื่น ซิตี้ ซอยคู้บอน 27 แยก 11 ถนนวัชรพล
เช่า ฿ 19,000
ถนนคู้บอน ถนนวัชรพล ซอยคู้บอน 27 แยก 11 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220
90446, ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 55.7 ตารางวา หมู่บ้าน อารีน่า พาร์ค ชวนชื่น ซิตี้ ซอยคู้บอน 27 แยก 11 ถนนวัชรพล
ขาย ฿ 4,790,000
ถนนคู้บอน ถนนวัชรพล ซอยคู้บอน 27 แยก 11 แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220