ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 10 month(s) ago
  • 641 ผู้เข้าชม

91817 - ขายที่ดิน 140ตร.วา ถมแล้ว ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก6/1 ถนนพุทธมณฑลสาย 2

ถนนพุทธมณฑลสาย 2 ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก 6/1, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 6,000,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณจ๋า 061-989-3996
office : 02-049-5049
ที่ตั้ง :ถนนพุทธมณฑลสาย 2 ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก 6/1 แขวงทวีวัฒนา เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร 10170  
พื้นที่ : 140 ตารางวา  
กว้าง-ยาว : กว้าง 22 เมตร ลึก 26 เมตร โดยประมาณ
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : ตะวันออก
รีวิว : ที่ดินเปล่าแปลงสวยถมแล้ว พร้อมล้อมรั้วทั้ง 4 ด้าน ทำเลดี เดินทางสะดวก อยู่ในซอยสิริฉัตร หรือซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก 6/1 บนถนนทวีวัฒนา ห่างจากพุทธมณฑลสาย 2 เพียง 1 กม. เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง
จุดเด่นของที่ดินแปลงนี้
- แปลงสวย รูปทรงสี่เหลี่ยม เหมาะปลูกบ้าน / สร้างออฟฟิศ / ลงทุน
- ทำเลดี ใกล้ถนนสายหลักและทางด่วนกาญจนาภิเษก
- เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายทาง
- ใกล้แหล่งชุมชน ห้าง ตลาด โรงเรียน มหาวิทยาลัย
- ราคาเหมาะสมสำหรับผู้ที่มองหาที่ดินสร้างบ้านในกรุงเทพฯ
สถานที่ใกล้เคียง :
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
- เดอะพาซิโอ พาร์ค กาญจนาภิเษก
- เดลต้า สตาร์ พลาซ่า
- เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ บางแค
สถานศึกษา
- โรงเรียนนานาชาติอินเตอร์เนชั่นแนล ไพโอเนียร์ส
- MRT สถานีหลักสอง

• 0-1-40(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 42,857 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลที่ดิน

หน้ากว้าง
22
ความลึก
26
งาน
1
ตร.ว.
40

ข้อมูลอื่นๆ

BTS MRT ARL
MRT :  หลักสอง
Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
93496, ขายที่ดิน 100 ตร.ว. พุทธมณฑลสาย 2 ทำเลดี แปลงสวย เหมาะสร้างบ้าน
ขาย ฿ 4,500,000
ถนนพุทธมณฑลสาย 2 ซอย22 แขวงศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170
93495, ขายที่ดิน 65 ตร.ว. พุทธมณฑลสาย 2 ทำเลดี แปลงสวย ใกล้ถนนใหญ่
ขาย ฿ 2,925,000
ซอยพุทธมณฑลสาย 22 ถนนพุทธมณฑลสาย 2 แขวงศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170
93403, ขายที่ดินแปลงสวย 190 ตร.ว. พุทธมณฑลสาย 2 ซอย 21/1 เขตทวีวัฒนา
ขาย ฿ 6,600,000
ซอยพุทธมณฑลสาย 2 ถนนบรมราชชนนี แขวงศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170
92126, ขายที่ดิน 95ตรว.กาญจนาภิเษก-พุทธมณฑลสาย2 สุขาภิบาลบางระมาด ทวีวัฒนา
ขาย ฿ 4,750,000
ซอยสุรพลพัฒนา ถนนสุขาภิบาลบางระมาด แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170
ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน
90272, ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 24 ตารางวา เคหะวิทย์ ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 ถนนรามอินทรา