ทีมงานของเรา

อนงค์ วงษ์หนู (จ๋า)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 202
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 42 ตร.ว. เคหะเมืองใหม่บางพลี บางเสาธง สมุทรปราการ ติดถนนใหญ่
ขาย
4   5   2 0-0-42 ไร่

ซอยเมืองใหม่บางพลี ถนนเทพารักษ์ ตำบลบางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, 10570

฿ 12,500,000
( ฿ 297,619 / ตร.ว. | ฿ 18,657 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้านเฟื่องฟ้า 15 เฟส 2 แพรกษา สมุทรปราการ 18 ตร.ว. ใกล้นิคมบางปู
ขาย
2   2   1 0-0-18 ไร่

ถนนเทพารักษ์ ซอยมังกร-ขันดี ตำบลแพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10280

฿ 1,850,000
( ฿ 102,778 / ตร.ว. | ฿ 18,500 / ตร.ม. )
ขายเอสเพน คอนโด ลาซาล ชั้น 3 อาคาร A 23.83 ตร.ม. ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมอยู่
ขาย
1   1   1

ถนนศรีนครินทร์ แขวงบางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 1,450,000
( ฿ 60,417 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น ม.ดิเอ็กคลูซีฟ พัฒนาการ 44 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ทำเลดี
ขาย
4   4   2 0-0-21 ไร่

ซอยพัฒนาการ แขวงสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 5,800,000
( ฿ 276,190 / ตร.ว. | ฿ 29,000 / ตร.ม. )
ขายที่ดินแปลงสวย 190 ตร.ว. พุทธมณฑลสาย 2 ซอย 21/1  เขตทวีวัฒนา
ขาย
0-0-190 ไร่

ซอยพุทธมณฑลสาย 2 ถนนบรมราชชนนี แขวงศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 6,600,000
( ฿ 34,737 / ตร.ว. )
ขายคอนโดเดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ 32.34 ตรม. ชั้น 19 ติดรถไฟฟ้า BTS สายสีชมพู ขายต่ำกว่าราคาประเมิน
ขาย
1   1   1

ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลคลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, 11120

฿ 1,790,000
( ฿ 55,938 / ตร.ม. )
ขายคอนโด แอ๊บแสตรก พหลโยธิน พาร์ค เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ชั้นที่ 16 อาคารA ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
1   1   1 คัน
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ดิเอ็กคลูซิฟ พัฒนาการ  44 พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า
ขายแล้ว
ขายแล้ว
3   2   2 คัน 0-0-21 ไร่

ซอยพัฒนาการ44 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 3,390,000
( ฿ 161,429 / ตร.ว. | ฿ 32,286 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 16.4 ตรว. อารียา เดอะคัลเลอร์ พรีเมี่ยม ลาดปลาเค้า
ขาย
3   2   1 คัน 0-0-16 ไร่

ถนนลาดปลาเค้า แขวงจรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 2,900,000
( ฿ 181,250 / ตร.ว. | ฿ 29,000 / ตร.ม. )