ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ที่ดินใกล้รถไฟฟ้า]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 2 ของ 2
ขายที่ดินเปล่า 382 ตรว. พหลโยธิน 52 สายไหม ใกล้รถไฟฟ้า หน้ากว้าง ติดทางสาธารณะ
ขาย
0-0-382 ไร่

ถนนพหลโยธิน 52 ซอยหมู่บ้านสุขสมบูรณ์ แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 15,000,000
( ฿ 39,267 / ตร.ว. )
ที่ดินเปล่า 53 ตรว ถนนจันทน์ ใกล้  BTS สุรศักดิ์ และ BTS ช่องนนทรี
ขายแล้ว
ขาย
0-0-53 ไร่

ถนนจันทน์ ซอยจันทน์18/7 ซอยบุญวิภา แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, สาทร, กรุงเทพมหานคร, 10120

฿ 18,000,000
( ฿ 339,623 / ตร.ว. )