ทีมงานของเรา

สุภาวดี ประดงจงเนตร (เปิ้ล)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 147
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น สุทธิสาร - รัชดาภิเษก  ซอยอินทามระ 41 หมู่บ้านอยู่เจริญ รีโนเวทใหม่ ใกล้ MRT สุทธิสาร
ขาย
3   2   2 0-0-21 ไร่

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ซอยอินทามระ 41 ซอยอยู่เจริญ แยก 10 แขวงรัชดาภิเษก, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 6,500,000
( ฿ 309,524 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พุทธมณฑลสาย 5 โมดิ วิลล่า ปิ่นเกล้า-สาย 5 ใกล้ทางด่วนศรีรัช
ขาย
4   3   3 0-0-50 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย 5 ตำบลบางกระทึก, สามพราน, นครปฐม, 73210

฿ 5,200,000
( ฿ 104,000 / ตร.ว. | ฿ 37,681 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 41 ตร.ว. งามวงศ์วาน 47 ทุ่งสองห้อง หลักสี่
ขาย
2   2   2 0-0-41 ไร่

ซอยงามวงศ์วาน 47 ถนนงามวงศ์วาน แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 4,500,000
( ฿ 109,756 / ตร.ว. | ฿ 45,000 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด วงแหวน-พระราม 9  ถนนกาญจนาภิเษกตกแต่งพร้อมอยู่
ขาย
3   3 0-0-50 ไร่

ซอยกาญจนาภิเษก 27/6 ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 7,290,000
( ฿ 145,800 / ตร.ว. | ฿ 41,186 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เมืองทอง 2 โครงการ 3 ซอยพัฒนาการ53 สวนหลวง
ขาย
5   3   4 คัน 0-0-150 ไร่

ซอยพัฒนาการ53 ซอย10 แขวงสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 19,500,000
( ฿ 130,000 / ตร.ว. )
ขายคอนโด เดอะ เมดิสัน 162.28 ตารางเมตร ชั้นที่ 20  ซอยสุขุมวิท 41 ถนนสุขุมวิท
ขาย
2   4   1

ซอยสุขุมวิท 41 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 30,000,000
( ฿ 185,185 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 148 ตารางวา ซอยอินทามระ 1 ถนนพหลโยธิน-สุทธิสาร ใกล้ BTS
ขาย
8   7   4 0-0-148 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยอินทามระ 1 แขวงสามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 31,500,000
( ฿ 212,838 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านดิ โอโซน พหลโยธิน 48 - สุขาภิบาล 5 - รามอินทรา ใกล้ทางด่วน
ขายแล้ว
ขายแล้ว
3   3   3 คัน 0-0-54 ไร่

ซอยพหลโยธิน 48 แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 6,200,000
( ฿ 114,815 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 39 ตร.ว. เขตดุสิต เทอดดำริ - นครไชยศรี - เศรษฐสิริ - ราชวัตร   ใกล้ทางพิเศษศรีรัช
ขาย
3   3   2 0-0-39 ไร่

ซอยมิตรอนันต์ ถนนเเทอดดำริ แขวงนครไชยศรี, ดุสิต, กรุงเทพมหานคร, 10300

฿ 9,500,000
( ฿ 243,590 / ตร.ว. )