ทีมงานของเรา

HOT

วันดี แย้มกระโทก (หนึ่ง)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 541
ขายที่ดินพร้อมบ้าน 2 ชั้น 71 ตร.ว. สุขุมวิท 62 พระโขนง ใกล้ทางด่วน - BTS
ขาย
5   4   2 0-0-71 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 62 แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 11,500,000
( ฿ 161,972 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สุขุมวิท 56 ใกล้ BTS ใกล้ทางด่วน บ้านน่าอยู่ พร้อมสวนหน้าบ้าน
ขาย
4   4   2 คัน 0-0-100 ไร่

ซอยสุขุมวิท 56 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 19,500,000
( ฿ 195,000 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง 115 ตรว. ลาดพร้าว 48 - รัชดาภิเษก - สุทธิสารวินิจฉัย
ขาย
0-0-115 ไร่

ถนนลาดพร้าว ซอยลาดพร้าว 48 แยก 8 แขวงสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 12,800,000
( ฿ 111,304 / ตร.ว. )
ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 4 ชั้น สุขุมวิท 50 ใกล้ทางด่วน ,รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช
เช่า
4   6   6 0-0-69 ไร่

ถนนสุขุมวิท 50 ซอยสวัสดี 4 แขวงพระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 180,000
( ฿ 2,609 / ตร.ว. | ฿ 247 / ตร.ม. )
ขายโฮมออฟฟิศ 4 ชั้น สุขุมวิท 50 ใกล้ทางด่วน ,รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช
ขาย
4   6   6 0-0-69 ไร่

฿ 36,000,000
( ฿ 521,739 / ตร.ว. | ฿ 49,315 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว อนันดา บีชไลฟ์  2 ชั้น 66 ตร.ว. ถนนบางนา-ตราด  กาญจนาภิเษก  ใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี
ขาย
4   3 0-0-66 ไร่

หมู่บ้านอนันดา บีชไลฟ์ ตำบลบางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 5,900,000
( ฿ 89,394 / ตร.ว. )
ให้เช่าทาวน์โฮม  3 ชั้น สุขุมวิท 62 หมู่บ้านลีออง ใกล้ทางด่วน , BTS บางจาก
เช่า
5   4   2 0-0-25 ไร่

฿ 40,000
( ฿ 1,600 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 85 ตร.ว. ซอยสมเด็จพระเจ้าตากสิน 44 - พระราม 3
ขาย
0-0-85 ไร่

ซอยสมเด็จพระเจ้าตากสิน 44 แขวงดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10600

฿ 11,000,000
( ฿ 129,412 / ตร.ว. )
ขายพลัมคอนโด พหลโยธิน 89 เฟส 4 อาคาร A 28 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีหลักหก
ขาย

ถนนพหลโยธิน ตำบลประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 1,100,000
( )