ทีมงานของเรา

ภีระสา เริงวิจิตรา (แจ่ม)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 276
ขายทาวน์เฮาส์ หมู่บ้านธนาริน หทัยราษฎร์-สายไหม-สุขาภิบาล 5 ใกล้ตลาดวงศกร 2 ชั้น  18 ตร.ว.
ขาย
3   2   1 0-0-18 ไร่

นนหทัยราษฎร์ ซอยหทัยราษฎร์ 2 ตำบลลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 10510

฿ 1,500,000
( ฿ 83,333 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ทางด่วน จตุโชติ-สุขาภิบาล 5  สายไหม 54 ตร.ว. 2 ชั้น
ขาย
3   4   3 0-0-54 ไร่

ถนนจตุโชติ แขวงออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,750,000
( ฿ 87,963 / ตร.ว. | ฿ 21,591 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน หนองงูเหลือม นครปฐม 1 ไร่ 3 งาน  ถนนบุญญานุศาสน์  พร้อมบ้านน็อกดาวน์
ขาย
1-3-83 ไร่

ถนนบุญญานุศาสน์ ตำบลหนองงูเหลือม, เมืองนครปฐม, นครปฐม, 73000

฿ 6,000,000
( ฿ 7,663 / ตร.ว. )
ขายคอนโด ไลฟ์ พระราม 4 - อโศก 32 ตร.ม.ชั้น 21 ใกล้ MRT ศูนย์สิริกิติ์
ขาย
1   1   1

ถนนพระราม 4 แขวงคลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 4,500,000
( ฿ 140,625 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 5 ไร่ 111 ตรว. อ.ด่านมะขามเตี้ย จ.กาญจนบุรี  เหมาะลงทุน รีสอร์ท/เกษตร
ขาย
5-1-12 ไร่

ถนนแม่น้ำแม่กลอง ตำบลกลอนโด, ด่านมะขามเตี้ย, กาญจนบุรี, 71260

฿ 1,583,925
( ฿ 750 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 5 ไร่ 110 ตารางวา อ.ด่านมะขามเตี้ย จ.กาญจนบุรี  เหมาะลงทุน รีสอร์ท/เกษตร
ขาย
5-1-10 ไร่

ตำบลกลอนโด, ด่านมะขามเตี้ย, กาญจนบุรี, 71260

฿ 1,582,575
( ฿ 750 / ตร.ว. )
ขายที่ดินเปล่า 11 ไร่ 320 ตารางวา ติดถนนพหลโยธิน ทำเลใจกลางเมือง  อ.เมือง จ.พะเยา
ขาย
11-3-20 ไร่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ถนนรามอินทรา  ซอยรามอินทรา 4 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
4   5 0-0-35 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 4 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,900,000 ฿ 4,500,000
( ฿ 128,571 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ถนนสุขาภิบาล 5  ม.อรุณวรรณ 2 ใกล้ตลาดวงศกร พร้อมอยู่ ต่อเติมครบ
ขาย
3   2 0-0-21 ไร่

ถนนสุขาภิบาล 5 แขวงออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,000,000 ฿ 1,950,000
( ฿ 92,857 / ตร.ว. | ฿ 16,250 / ตร.ม. )