ทีมงานของเรา

ปณิชา โปษยะลักษณ์ (ปิ่น)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 94
ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ–ปิ่นเกล้า 72 ตร.ม. ชั้น 9 ถูกที่สุด ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน ขายต่ำกว่าราคาประเมิน
ขาย
2   2   1

หน้าสถานีรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน ถนนจรัญสนิทวงศ์ 42 แขวงบางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, 10700

฿ 5,600,000
( ฿ 77,778 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว  2ชั้น 60ตรว. ถนนสุขุมวิท-ทางรถไฟสายเก่า สำโรง สมุทรปราการ ใกล้ BTS สายสีเขียว
ขาย
4   2   2 0-0-60 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 76 ตำบลสำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 7,000,000
( ฿ 116,667 / ตร.ว. | ฿ 38,889 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว เดอะ แพลนท์ วงแหวนรามอินทรา 2 ถนนกาญจนาภิเษก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
4   4   4 0-0-94 ไร่

ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 9,300,000
( ฿ 98,936 / ตร.ว. | ฿ 37,200 / ตร.ม. )
ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้วยขวาง 50 ตร.ม. ชั้น 8 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม
ขาย
1   2   1

ถนนเทียมร่วมมิตร แขวงห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 6,500,000
( ฿ 130,000 / ตร.ม. )
ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา–พระราม 9 ชั้น 8 ขนาด 23 ตร.ม. พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม
ขาย
1   1

฿ 2,900,000
( ฿ 120,833 / ตร.ม. )
ขายคอนโดติดทะเล Springfield Beach ชะอำ ห้องใหญ่ 59 ตร.ม. ติดชายหาด
ขาย
1   1 คัน

ซอยชะอํา 41 ถนนเพชรเกษม ตำบลชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, 76120

฿ 4,300,000
( ฿ 72,881 / ตร.ม. )
ขายที่ดินถมแล้ว 14-2-80 ไร่ ติดถนน 3183 วัดสิงห์–อุทัยธานี ชัยนาท ติดคลองขุนแก้ว
ขาย
14-2-80 ไร่

ถนนวัดสิงห์–อุทัยธานี 3183 ตำบลหนองบัว, วัดสิงห์, ชัยนาท, 17120

฿ 22,000,000
( ฿ 3,741 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ พฤกษาวิลล์ 20 ลำลูกกา-ดอนเมือง 2ชั้น 23ตรว. ซอยเปียร์นนท์ ต่อเติมครบ
ขาย
3   2   1 0-0-23 ไร่

ถนนลำลูกกา ซอยเปียร์นนท์ ตำบลคูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 12130

฿ 2,300,000
( ฿ 100,000 / ตร.ว. | ฿ 20,909 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 150ตรว. สุขุมวิท 93 พระโขนง ใกล้ BTS บางจาก
ขาย
3   2   5 0-1-50 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 93 แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 22,000,000
( ฿ 146,667 / ตร.ว. | ฿ 92,050 / ตร.ม. )