ทีมงานของเรา

ธัญญาพร อาจหาญ (ธัญญ่า)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 122
ขายห้องเช่า 2 ชั้น 9 ห้อง 60 ตร.ว. ถนนเทพารักษ์  ซอยบางปลา 12 บางพลี สมุทรปราการ
ขาย
9   9   1 0-0-60 ไร่

ถนนเทพารักษ์ ตำบลบางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 5,500,000
( ฿ 91,667 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว ภัสสร 7 ดิ อิลิแกนซ์ รัตนาธิเบศร์ บางกรวย-ไทรน้อย นนทบุรี  2 ชั้น 94.5 ตร.ว.
ขาย
3   3   4 คัน 0-0-95 ไร่

ซอยหมู่บ้านภัสสร 7 ตำบลบางรักใหญ่, บางบัวทอง, นนทบุรี, 11110

฿ 7,500,000
( ฿ 78,947 / ตร.ว. )
ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว 34 ตรม.ชั้น 22 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
เช่า
1   1   1

ถนนลาดพร้าว แขวงจอมพล เขตจตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 18,000
( ฿ 529 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 50 ตร.ว. วิลลาจจิโอ ปิ่นเกล้า-ศาลายา ใกล้ม.มหิดล ตลาดกิเลน ถนนสำเร็จพัฒนา - บรมราชชนนี
ขาย
3   2   2 0-0-50 ไร่

ถนนบรมราชชนนี ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 4,990,000
( ฿ 99,800 / ตร.ว. | ฿ 36,691 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 24ตรว. เสนานิคม 1- ลาดพร้าววังหิน 72 ม.บ้านดวงแก้ว
ขาย
3   2   1 0-0-24 ไร่

ซอยลาดพร้าววังหิน 72 ถนนลาดพร้าววังหิน แขวงลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 3,490,000
( ฿ 145,417 / ตร.ว. | ฿ 19,389 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 100 ตรว. ซอยนวมินทร์ 74 ถนนประเสริฐมนูกิจ รูปแปลงสวย ติดถนน
ขาย

ซอยนวมินทร์ 74 แยก 9-10 แขวงคลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 7,000,000 ฿ 6,300,000
( )
ให้เช่าคอนโด โมเดิร์น สวีท โฮม พระราม9 32ตร.ม ชั้น 2 อาคาร A
เช่า
1   1   1 คัน

ซอยพระราม 9 ซ.7/1 แขวงห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 9,500
( ฿ 288 / ตร.ม. )
ขายบ้านแฝด 2ชั้น 42ตร.ว. พฤกษา วีทู อ่อนนุช-พระราม 9 หลังมุม
ขาย
3   2   2 0-0-42 ไร่

ถนน เฉลิมพระเกียรติรัชกาลที่ 9 ซอย 87 แขวงประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 5,290,000
( ฿ 125,952 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-วัชรพล 2 ชั้น 75 ตร.ว.ใกล้ทางด่วนจตุโชติ
ขาย
5   5   3

ถ.จตุโชติ แขวงออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 14,900,000
( ฿ 46,563 / ตร.ม. )