ทีมงานของเรา

กุลธิดา พฤฒิสุนทร (โบว์)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 37
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 98 ตร.ว. ลาดพร้าว 64 - รัชดาภิเษก -  สุทธิสาร  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง
ขาย
4   3   3 0-0-98 ไร่

ซอยลาดพร้าว 64 แยก 12 ถนนลาดพร้าว แขวงวังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 10,000,000
( ฿ 102,041 / ตร.ว. | ฿ 23,810 / ตร.ม. )
ขายคอนโด เดอะ ซี ศรีราชา 70ตร.ม. ชั้น17 ห้องมุม วิวทะเล
ขาย
2   2   2

ถนนสุขุมวิท ตำบลบางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี, 20110

฿ 6,000,000
( ฿ 85,714 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 198 ตร.ว. นาคนิวาส 48 ลาดพร้าว
ขาย
0-1-98 ไร่

ถนนนาคนิวาส ซอยนาคนิวาส 48 แยก 14 แขวงลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 17,900,000
( ฿ 90,404 / ตร.ว. )
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 3ชั้น 58ตรว.หมู่บ้านภัสสร สรงประภา ดอนเมือง
เช่า
5   7   2 คัน 0-0-59 ไร่

ซอยสรงประภา 11/1 ถนนสรงประภา แขวงดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 80,000
( ฿ 1,356 / ตร.ว. | ฿ 291 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 3ชั้น 58ตรว.หมู่บ้านภัสสร สรงประภา ดอนเมือง
ขาย
5   7   2 คัน 0-0-59 ไร่

฿ 16,900,000
( ฿ 286,441 / ตร.ว. | ฿ 61,455 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 2คูหา 29 ตรว. รามอินทรา 43 ใกล้รถไฟฟ้า มัยลาภ
ขาย
4   2   2 0-0-29 ไร่

ซอยรามอินทรา43 ถนนรามอินทรา แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 3,400,000
( ฿ 117,241 / ตร.ว. | ฿ 18,889 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 15ตรว.รามอินทรา 43 ใกล้รถไฟฟ้า มัยลาภ
ขาย
2   1   1 0-0-15 ไร่

฿ 1,700,000
( ฿ 113,333 / ตร.ว. | ฿ 17,000 / ตร.ม. )
ใหเช่าทาวน์โฮม อารียา โมวา เกษตร 19.7 ตร.วา รีโนเวทพร้อมอยู่
เช่า
3   3   1 0-0-20 ไร่

ถนนลาดปลาเค้า แขวงจระเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 25,000
( ฿ 1,250 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม อารียา โมวา เกษตร 19.7 ตร.วา รีโนเวทพร้อมอยู่
ขาย
3   3 0-0-20 ไร่

ถนนลาดปลาเค้า แขวงจระเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 4,390,000
( ฿ 219,500 / ตร.ว. )