ทีมงานของเรา

HOT

วริศนันท์ โชคพรสินี (แพรว)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 127
ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส 35 ตร.ม. ชั้น 26 ติดถนนวิทยุ ใกล้ BTS เพลินจิต ห้องสวยพร้อมอยู่
ขาย
1   1   1

ถนนวิทยุ แขวงลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, 10330

฿ 6,400,000
( ฿ 182,857 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน ใกล้ถนนเพชรเกษม ซอยชะอำ 21  อ.ชะอำ เพชรบุรี เนื้อที่ 13 ไร่กว่า  ขายถูกมาก
ขาย
13-2-5 ไร่

ถนนเพชรเกษม ตำบลชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, 76120

฿ 67,500,000
( ฿ 12,488 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 10 ไร่ 70 ตร.ว. ชะอำ เพชรบุรี ติดถนนเพชรเกษม หน้ากว้าง เหมาะลงทุน
ขาย
10-0-70 ไร่

ถนนเพชรเกษม ตำบลชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, 76120

฿ 140,000,000
( ฿ 34,398 / ตร.ว. )
ขาย บลู มารีน คอนโดมิเนียม ใกล้ทะเล ประจวบคีรีขันธ์  69 ตรม.ชั้น 7
ขาย
2   2   1

ถนนเพชรเกษม ตำบลห้วยยาง, ทับสะแก, ประจวบคีรีขันธ์, 77130

฿ 2,950,000
( ฿ 42,754 / ตร.ม. )
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ชั้น 79 ห้อง ซอยเชื่อมสัมพันธ์ 13 หนองจอก ใกล้มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร คุ้มค่า ผลตอบแทนดี
ขาย
20 0-0-236 ไร่

ซอยเชื่อมสัมพันธุ์ 13 ถนนเชื่อมสัมพันธ์ แขวงกระทุ่มรายเขต, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, 10530

฿ 35,000,000
( ฿ 148,305 / ตร.ว. | ฿ 35,000,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3ชั้น 20ตร.ว. ม.ปรัชญาโฮมทาวน์ นวมินทร์ 163-นวลจันทร์ 36 - รามอินทรา
ขาย
4   3   1 0-0-20 ไร่

ถนนนวลจันทร์-นวมินทร์ ซอยนวมินทร์ 163 แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 3,300,000
( ฿ 165,000 / ตร.ว. | ฿ 20,625 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 29ตร.ว. ถนนพระรามที่6  ซอยประดิพัทธิ์ 1 พญาไท ใกล้ ทางด่วน ,BTS สะพานควาย
ขาย
4   2   1 0-0-29 ไร่

ถนนประดิพัทธิ์ ซอยประดิพัทธิ์ 1 แขวงพญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 6,500,000 ฿ 5,600,000
( ฿ 193,103 / ตร.ว. )
ขายที่ดินถมแล้ว 62 ตร.ว. กรุงเทพกรีฑา 23 สะพานสูง ใกล้มอร์เตอร์เวย์ วงแหวนกาญจนาภิเษก
ขาย
0-0-62 ไร่

ซอยกรุงเทพกรีฑา 23 ถนนกรุงเทพกรีฑา แขวงทับช้าง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 5,000,000
( ฿ 80,645 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เดอะ แพลนท์ เอสทีค พัฒนาการ 38 สวนหลวง
ขาย
3   3   2 คัน 0-0-55 ไร่

ซอยพัฒนาการ 38 แขวงสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 13,500,000 ฿ 12,500,000
( ฿ 227,273 / ตร.ว. | ฿ 68,681 / ตร.ม. )