ทีมงานของเรา

HOT

มาลิสา โต๊ะมะเส็ม (บี)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 366
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น 83 ตารางวา แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา - รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
5   5   3 0-0-83 ไร่

ถนนรัชดา-รามอินทรา แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 18,500,000
( ฿ 222,892 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 85 ตรว. เสนานิคม 1 ซอย 42  หมู่บ้านอมรพันธ์ 9
ขาย
5   3   4 0-0-85 ไร่

ถนนเสนานิคม ซอยเสนานิคม 42 แยก 11-2 แขวงจรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 10,500,000
( ฿ 123,529 / ตร.ว. )
ขายคอนโดคลองหนึ่งคอนโดทาวน์ รังสิต-นครนายก 19 ปทุมธานี ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค
ขาย
1   1   1 คัน

ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรังสิต-นครนายก 19 ตำบลประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 260,000
( ฿ 7,222 / ตร.ม. )
ขายที่ดินเปล่า 86 ตร.ว. ซอยคู้บอน 27 หมู่บ้าน ชวนชื่น อารีน่า พาร์ค ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
0-0-87 ไร่

ถนนคู้บอน ซอยคู้บอน 27 แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 5,500,000
( ฿ 63,218 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 23 ตร.ว. นีโอ เดอ สยาม-สวนหลวง ร.9 เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 38
ขาย
3   3   2 0-0-24 ไร่

ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 38 แขวงดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 3,500,000
( ฿ 145,833 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 3ชั้น ไพรเวท เนอวาน่า ไลฟ์ เอ็กซ์คลูซีฟ นวมินทร์ 111 - ประดิษฐ์มนูธรรม ใกล้ทางด่วน
ขาย
3   4   2 0-0-24 ไร่

ซอยนวมินทร์ 111 แขวงนวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 6,500,000
( ฿ 270,833 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังใหญ่ ไพรเวท เนอวานา ไลฟ์ เอ็กซ์คลูซีฟ นวมินทร์ 111 - ประดิษฐ์มนูธรรม ใกล้ทางด่วน
ขาย
3   4   2 คัน 0-0-31 ไร่

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม ซอยโยธินพัฒนา 3 ซอยนวมินทร์ 111 แยก 15, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 6,500,000
( ฿ 209,677 / ตร.ว. | ฿ 29,545 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 50ตร.วา ซอยมิตรไมตรี 24 หนองจอก ขายราคาถูก
ขาย
0-0-50 ไร่

ซอยมิตรไมตรี 24 แขวงคู้ฝั่งเหนือ, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, 10530

฿ 890,000
( ฿ 17,800 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 40ตรว.เคหะธานี 2 นวลจันทร์ 56 หลังริม
เช่า
3   3   2 0-0-40 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยนวลจันทร์ 56 แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 12,000
( ฿ 300 / ตร.ว. )