ทีมงานของเรา

HOT

ภควัต สุขศรี (มิว)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 184
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต หลังริม ต่อเติมครบ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง
ขาย
3   2   2 0-0-21 ไร่

ถนนติวานนท์ ตำบลบางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, 12000

฿ 3,500,000
( ฿ 166,667 / ตร.ว. | ฿ 29,167 / ตร.ม. )
ขายที่ดินพร้อมบ้าน 2ชั้น ซอยลาดพร้าว 48  สุทธิสาร - ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
6   3   4

ลาดพร้าว 48 แยก 3 แขวงสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 28,000,000
( ฿ 186,667 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 110 ตร.วา เกษตร-นวมินทร์ ซอยประเสริฐมนูกิจ 25 แปลงมุม
ขาย

ถนนประเสริฐมนูกิจ ซอยประเสริฐมนูกิจ 25 แยก 2 แขวงจรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 17,600,000
( )
ขายที่ดิน 5 ไร่เศษ ติดถนนรังสิต-นครนายก คลอง 19 องครักษ์ หน้ากว้าง ถมแล้ว
ขาย
5-3-69 ไร่

ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลคลองใหญ่, องครักษ์, นครนายก, 26120

฿ 25,000,000
( ฿ 10,553 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 200 ตารางวา หมู่บ้านเมืองเอก โครงการ6 พร้อมสระว่ายน้ำ  ปทุมธานี
ขาย
4   5   5 0-0-200 ไร่

ถนนเอกทักษิณ ซอยเอกเจริญ 9 ตำบลหลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, 12000

฿ 16,000,000
( ฿ 80,000 / ตร.ว. | ฿ 30,418 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน ต่ำกว่าราคาประเมิน 294 ตร.ว. ซอยพหลโยธิน 48 บางเขน แปลงสวย ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
0-2-94 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน 48 แยก 2-2 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 10,800,000
( ฿ 36,735 / ตร.ว. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3ชั้น  ถนนจันทน์ ซอยจันทน์ 51 บางคอแหลม ใกล้ BTS สะพานตากสิน
ขาย
2   2 0-0-9 ไร่

ถนนจันทร์ ซอยจันทน์ 51 แยก 2 แขวงวัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, 10120

฿ 3,200,000
( ฿ 355,556 / ตร.ว. | ฿ 40,000 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 387ตร.วา โครงการปัญญาอินทรา P5 ถนนรามอินทรา - พระยาสุเรนทร์ คลองสามวา
ขาย
0-3-87 ไร่

ถนนปัญญาอินทรา แขวงบางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 19,350,000
( ฿ 50,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ไอลีฟทาวน์ รังสิตคลอง3 ต่อเติมครบ ปทุมธานี
ขาย
4   3   2 คัน 0-0-20 ไร่

ซอยหมู่บ้านซื่อตรง ถนนรังสิต-นครนายก คลอง 3 ตำบลบึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 2,300,000
( ฿ 115,000 / ตร.ว. | ฿ 19,167 / ตร.ม. )