ทีมงานของเรา

พรอนันต์ มายา (เอฟ)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 214
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น ภัสสร สรงประภา ดอนเมือง 56 ตร.ว.พร้อมเข้าอยู่ ใกล้สนามบินดอนเมือง
ขาย
6   5   2 0-0-56 ไร่

ถนนสรงประภา แขวงดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 13,900,000
( ฿ 248,214 / ตร.ว. | ฿ 50,730 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ธารา อเวนิว รังสิต คลอง 3 ถนนรังสิต-นครนายก
ขาย
3   3   1 0-0-19 ไร่

ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลบึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 6,250,000
( ฿ 328,947 / ตร.ว. | ฿ 26,042 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว  ดีไลท์ ดอนเมือง–รังสิต 2ชั้น 45ตร.ว.บ้านหลังริม พร้อมอยู่
ขาย
3   2   2 0-0-46 ไร่

ถนนเลียบคลองรังสิต ตำบลหลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, 12000

฿ 3,650,000
( ฿ 79,348 / ตร.ว. | ฿ 20,278 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 105 ตร.ว ถนนเทศบาลสงเคราะห์  วิภาวดี  ใกล้ตลาดบองมาเช่  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง
ขาย
6   6   3 0-1-5 ไร่

ถนนเทศบาลสงเคราะห์ ซอยเทศบาลรังสรรค์ใต้ แขวงลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 19,000,000 ฿ 16,000,000
( ฿ 152,381 / ตร.ว. )
ขายบ้านแฝด 2 ชั้น บ้านธนารมณ์ (ธนาริน) ถนนหทัยราษฎร์ - สายไหม ลำลูกกา
ขาย
3   2   3 คัน 0-0-50 ไร่

ซอยหทัยราษฎร์ 77 ถนนหทัยราษฎร์ ตำบลลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 10510

฿ 3,250,000
( ฿ 65,000 / ตร.ว. | ฿ 18,056 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 51 ตรว. ศาลากลาง บางกรวย นนทบุรี ถมแล้ว แปลงสวย ราคาถูก
ขายแล้ว
ขายแล้ว
0-0-51 ไร่

ซอยนายตึ๋ง ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 1,300,000
( ฿ 25,490 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 95 ตร.ว. หมู่บ้านเกศินีวิลล์  รัชดา-ห้วยขวาง ถนนประชาอุทิศ ใกล้แยกเหม่งจ๋าย
ขาย
4   3   4 0-0-96 ไร่

ถนนประชาอุทิศ ซอยเกศินีวิลล์ 7 แขวงสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 25,000,000
( ฿ 260,417 / ตร.ว. | ฿ 156,250 / ตร.ม. )
ขายคอนโดไอดีโอ จุฬา - สามย่าน 47 ตรม. ชั้นที่ 34 วิวแม่น้ำ ใกล้ MRT สามย่าน
ขาย
1   1   1

ถนนพระรามที่ 4 แขวงมหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, 10500

฿ 9,480,000
( ฿ 201,702 / ตร.ม. )
ขายสำนักงาน 6 ชั้น ทำเลถนนบอนด์สตรีท ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด39 เมืองทองธานี
ขาย
10 0-0-80 ไร่

ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลบ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, 11120

฿ 50,000,000
( ฿ 625,000 / ตร.ว. | ฿ 31,250 / ตร.ม. )