ทีมงานของเรา

ป้อม

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 27
ขายที่ดิน 5 ไร่ 362 ตรว. ถนนนครอินทร์ - ราชพฤกษ์  สะพานพระราม 5 ถมแล้ว เหมาะทำโครงการ
ขาย
5-0-362 ไร่

ถนนนครอินทร์ อัจฉริยะประสิทธิ ตำบลบางขุนกอง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 110,000,000
( ฿ 46,571 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 108 ตรว.วิภาวดี 64 แจ้งวัฒนะ ใกล้รถไฟฟ้าสีแดง สีชมพู ทางด่วนดอนเมืองโทลล์เวย์ ถมแล้ว
ขาย
0-1-8 ไร่

ถนนวิภาวดีรังสิต ซอยวิภาวดีรังสิต 64 แขวงตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 9,180,000
( ฿ 85,000 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 442 ตร.วา ชัยพฤกษ์ รามอินทรา-วัชรพล ใกล้ทางด่วน
ขาย
7   9   7 1-0-42 ไร่

ถนนวัชรพล-รามอินทรา, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 94,000,000 ฿ 69,000,000
( ฿ 156,109 / ตร.ว. | ฿ 77,528 / ตร.ม. )
ขายคฤหาสน์หรู 5 นอน 194ตรว. 700ตรม. Ever Green City บางแค
ขาย
7   5   6 0-1-94 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก แขวงบางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพมหานคร, 10160

฿ 32,000,000 ฿ 28,000,000
( ฿ 144,330 / ตร.ว. | ฿ 40,000 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 21 ตารางวา ติดถนนสุทธิสารวินิจฉัย ซอยอินทามระ 11
ขาย
2   2 0-0-21 ไร่

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวงสสามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 16,000,000 ฿ 12,000,000
( ฿ 571,429 / ตร.ว. | ฿ 120,000 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง 1ไร่ 78ตารางวา  ถนนโพศรี  ใจกลางเมือง จังหวัดอุดรธานี
ขาย
1-0-78 ไร่

ถนนโพศรี ต.หมากแข้ง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, 41000

123,000,000
( 257,322 / ตร.ว. )
ขายโรงงาน ถนนสุขสวัสดิ์ สมุทรปราการ เนื้อที่ 17 ไร่ พื้นที่ใช้สอยกว่า 10,000 ตารางเมตร ซอยสุขสวัสดิ์ 92 พร้อม รง.4
ขาย
17-0-0 ไร่

ซอยสุขสวัสดิ์ 92 ถนนสุขสวัสดิ์ ตำบลในคลองบางปลากด อำเภอพระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, 10290

355,000,000
( 52,206 / ตร.ว. 35,500 / ตร.ม. )
ขายอาคารสำนักงาน 4 ชั้น 164 ตารางวา ติดถนนเพชรเกษม ใกล้สถานีรถไฟฟ้า บางหว้า
ขายแล้ว
ขายแล้ว
10   5 0-1-64 ไร่

ถนนเพชรเกษม แขวงบางหว้า เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร, ภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร, 10160

50,000,000
( 304,878 / ตร.ว. | 45,455 / ตร.ม. )
ขายที่ดินพื้นที่สีม่วง 965 ตร.ว. สุขสวัสดิ์ 92 ใกล้ทางด่วน บางนา–พระราม 2
ขาย
2-1-65 ไร่

ซอยสุขสวัสดิ์ 92 ถนนสุขสวัสดิ์ ตำบลในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, 10290

36,670,000 35,000,000
( 36,269 / ตร.ว. )