ทีมงานของเรา

นิจ

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 20
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น รามคำแหง 150  ม.ธารารมณ์ พาร์คเวย์โฮม 57 ตร.ว.หลังริม
ขาย
4   4   2 0-0-59 ไร่

ซอยราษฎร์พัฒนา 22 แขวงราษฎร์พัฒนา, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10240

฿ 5,500,000
( ฿ 93,220 / ตร.ว. | ฿ 30,556 / ตร.ม. )
ขายที่ดินถนนกรุงเทพ-นนทบุรี 59 ตร.ว. ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี 3 ใกล้ MRT เตาปูน ทำเลใจกลางเมือง หายาก
ขาย
0-0-59 ไร่

ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี 3 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี แขวงบางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10800

฿ 4,500,000 ฿ 3,600,000
( ฿ 61,017 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 63 ตรว.นวลจันทร์ 48 ถมแล้ว แปลงมุม
ขาย

ซอยนวลจันทร์ 48 แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 6,300,000
( )
ขายที่ดิน 90 ตร.ว. สุขุมวิท-ศรีนครินทร์ ซอยลาซาล 52/2 ถมแล้ว เหมาะทำโกดัง-โรงงาน  ใกล้ BTS-ศรีลาซาล
ขาย
0-0-90 ไร่

ถนนสุขุมวิท (ถนนศรีนครินทร์) ซอยลาซาล 52/2 แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 4,500,000
( ฿ 50,000 / ตร.ว. )
ขายที่ดินเปล่าทำเลทอง 7 ไร่ 252 ตารางวา ติดถนนสุวินทวงศ์ ใกล้แยกรามคำแหง ราคาไม่แพง
ขาย
7-2-52 ไร่

ถนนสุวินทวงศ์ แขวงแสนแสบ เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10330

฿ 244,000,000
( ฿ 79,948 / ตร.ว. )
ขายที่ดินเปล่า 133 ตารางวา ถนนหทัยราษฎร์ ซอยหทัยราษฎร์37
ขาย
0-1-33 ไร่

ถนนหทัยราษฎร์ ซอยหทัยราษฎร์37 แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

2,660,000
( 20,000 / ตร.ว. )
ขายที่ดินเปล่า 266 ตารางวา ถนนหทัยราษฎร์ ซอยหทัยราษฎร์37
ขาย
0-2-66 ไร่

ซอยหทัยราษฎร์37 แขวงสามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

5,320,000
( 20,000 / ตร.ว. )
ขายสำนักงาน 4 ชั้น เนื้อที่ 40 ตารางวา ถนนแบริ่ง 107 สมุทรปราการ
ขาย
6   4   5 0-0-40 ไร่

ถนนแบริ่ง 107 ตำบลสำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

28,000,000
( 700,000 / ตร.ว. | 93,333 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 31ไร่ 187ตารางวา ถนนเจนจบทิศ อำเภอโนนแดง นครราชสีมา
ขาย
31-1-87 ไร่

ถนนเจนจบทิศ ตำบลโนนแดง อำเภอโนนแดง นครราชสีมา, โนนแดง, นครราชสีมา, 30360

9,400,000
( 747 / ตร.ว. )