ทีมงานของเรา

นพมาศ  มีสม (เมย์)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 327
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น เดอะ ริคโค้ ทาวน์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 4 พร้อมอยู่
ขาย
4   2   2 0-0-19 ไร่

ถนนลำลูกกา ตำบลลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 12150

฿ 2,550,000
( ฿ 134,211 / ตร.ว. )
ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ชั้น 28 วิวสูง ติด BTS ช้างเอราวัณ
ขาย
1   1   1 คัน

ถนนสุขุมวิท ตำบลบางด้วน, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 1,980,000
( ฿ 66,000 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 3ชั้น 63ตร.ว. ม.ภัทราวิลล่า 5 นวลจันทร์ - รามอินทรา ใกล้ทางด่วน
ขาย
2 0-0-64 ไร่

ถนนเลียบด่วนรามอินทรา แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 11,600,000
( ฿ 181,250 / ตร.ว. | ฿ 44,444 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 200 ตรว. ถมแล้ว กฤษดานคร19 ถนนพหลโยธิน คลองหลวง24 ปทุมธานี
ขาย
0-0-200 ไร่

ถนนพหลโยธิน ตำบลคลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, 12120

฿ 4,000,000
( ฿ 20,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 21ตรว.หมู่บ้านวศิน ธัญบุรี คลอง 9 รังสิต-นครนายก
ขาย
4   2   1 0-0-22 ไร่

ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลบึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12110

฿ 1,050,000
( ฿ 47,727 / ตร.ว. )
ขายบ้านแฝด นวมินทร์ 74 ถนนรามอินทรา- นวมินทร์ คันนายาว 2ชั้น 36ตร.ว.
ขาย
3   2   1 0-0-36 ไร่

ถนนนวมินทร์ ซอยนวมินทร์ 74 แยก 3-11 แขวงรามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 4,300,000
( ฿ 119,444 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 42 ตรว.บ้านวังทอง วิภาวดี47 ใกล้สนามบินดอนเมือง สวยน่าอยู่
ขาย
2   2   2 0-0-42 ไร่

หมู่บ้านวังทอง ซ.วิภาวดี 47 แขวงสนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, 30140

฿ 3,190,000
( ฿ 75,952 / ตร.ว. | ฿ 26,583 / ตร.ม. )
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 22ตรม.ชั้น4 ห้องริม
ขาย
1   1   1

ถนนร่มเกล้า แขวงคลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, 10520

฿ 980,000
( ฿ 44,545 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 2 ไร่ ถนนนิมิตรใหม่ - ไมตรีจิต คลองสามวา แปลงสวย
ขาย
2-0-0 ไร่

ซอยไมตรีจิต 9 แขวงสามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 7,000,000
( ฿ 8,750 / ตร.ว. )