ทีมงานของเรา

กฤตยา วงษ์ศิลป์ (พลอย)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 211
ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 13 ใกล้ MRT ห้วยขวาง 37 ตร.ม.ชั้น 8
เช่า
1   1

ถนนรัชดาภิเษก ซอยรัชดาภิเษก 13 แขวงดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 9,000
( ฿ 243 / ตร.ม. )
ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 13 ใกล้ MRT ห้วยขวาง 37 ตร.ม.ชั้น 8
ขาย
1   1   1

฿ 2,200,000
( ฿ 59,459 / ตร.ม. )
ให้เช่าพลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 23 ตร.ม. ชั้น 6 อาคาร A ใกล้ MRT คลองบางไผ่ กาญจนาภิเษก นนทบุรี
เช่า
1   1   1

ถนนกาญจนาภิเษก ซอยคลองถนน ตำบลบางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, 11110

฿ 7,000
( ฿ 304 / ตร.ม. )
ขายพลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 23 ตร.ม. ชั้น 6 อาคาร A ใกล้ MRT คลองบางไผ่ กาญจนาภิเษก นนทบุรี
ขาย
1   1   1

฿ 1,290,000
( ฿ 56,087 / ตร.ม. )
ขายที่ดินถมแล้ว 11 ไร่เศษ ทางหลวง 304 - สัทธาภิรม บางคล้า ฉะเชิงเทรา ใกล้ไทยแอโรว์ ติดทางสาธารณะ
ขาย
11-1-26 ไร่

ถนนทางหลวง 304 ซอยสัทธาภิรม ตำบลเสม็ดใต้, บางคล้า, ฉะเชิงเทรา, 24110

฿ 18,000,000
( ฿ 3,977 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 55 ตร.ว. ต.ป่าแฝก  อ.แม่ใจ จังหวัดพะเยา ใกล้ถนนพหลโยธิน
ขาย
2   2   2 0-0-55 ไร่

ถนนพหลโยธิน ตำบลป่าแฝก, แม่ใจ, พะเยา, 56130

฿ 1,500,000 ฿ 1,200,000
( ฿ 21,818 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 22ตร.ว. 2ชั้น พฤกษาไลท์ ล็อกซ์ ดอนเมือง เทิดราชัน 45 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง
ขาย
3   2   2 0-0-22 ไร่

ถนนเทิดราชัน ซอยเทิดราชัน 45 แขวงสีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 2,500,000
( ฿ 113,636 / ตร.ว. | ฿ 21,008 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม เดอะ คัลเลอร์ส เลชเชอร์ บางนา กม.10 บางพลี สมุทรปราการ 2ชั้น 17ตรว. ใกล้เมกาบางนา
ขาย
3   2   1 0-0-18 ไร่

ซอยมหาชัยบางนากม.10 ถนนบางนา-ตราด, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 3,050,000
( ฿ 169,444 / ตร.ว. | ฿ 30,500 / ตร.ม. )
ขายที่ดินเปล่า 48 ตารางวา ถนนสุดบรรทัด-ถวิลวัฒนา อำเภอแก่งคอย สระบุรี
ขาย
0-0-48 ไร่

ถนนทินนะลักษณ์ ตำบลแก่งคอย, แก่งคอย, สระบุรี, 18110

฿ 2,000,000
( ฿ 41,667 / ตร.ว. )