ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ศาลากลาง]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 3 ของ 3
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 51 ตร.ว. อีโค่เฮาส์ ปิ่นเกล้า–ศาลายา ใกล้ ม.มหิดล ศาลายา
ขาย
3   3   2 0-0-51 ไร่

ถนนสำเร็จพัฒนา ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 6,990,000
( ฿ 137,059 / ตร.ว. | ฿ 40,640 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 50 ตร.ว. วิลลาจจิโอ ปิ่นเกล้า-ศาลายา ใกล้ม.มหิดล ตลาดกิเลน ถนนสำเร็จพัฒนา - บรมราชชนนี
ขาย
3   2   2 0-0-50 ไร่

ถนนบรมราชชนนี ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 4,990,000
( ฿ 99,800 / ตร.ว. | ฿ 36,691 / ตร.ม. )
ให้เช่าบ้านเดี่ยว แลนซีโอ คริป ปิ่นเกล้า-วงแหวนฯ ส้มเกลี้ยง บางกรวย นนทบุรี  2ชั้น 53 ตร.ว. หลังมุม
เช่า
4   2   2 0-0-53 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก ซอยส้มเกลี้ยง ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 25,000
( ฿ 472 / ตร.ว. | ฿ 132 / ตร.ม. )