ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [บางปะกง]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 2 ของ 2
ขายที่ดินพร้อมโกดัง 200 ตร.ว. บางปะกง ฉะเชิงเทรา ถนนสุขุมวิทสายเก่า
ขาย
1   1

ถนนสุขุมวิทสายเก่า ตำบลสองคลอง, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, 24130

฿ 2,600,000
( )
ขายที่ดินถมแล้ว 400 ตรว.ตำบลสองคลอง บางปะกง ฉะเชิงเทรา
ขาย
1-0-0 ไร่

ตำบลสองคลอง, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, 24130

฿ 2,590,000
( ฿ 6,475 / ตร.ว. )