ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ถนนสุทธิสาร]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 4 ของ 4
ขายที่ดิน 182 ตารางวา ถนนสุทธิสาร วินิจฉัย  ซอยอินทามระ 28 ใกล้ทางด่วน, MRT รัชดาภิเษก
ขาย
0-0-182 ไร่

ถนนรัชดาภิเษก ซอยอินทามระ 28 แขวงดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 29,000,000
( ฿ 159,341 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 42 ตร.ว. ถนนสุทธิสาร   ซอยสบายใจ หลังมุม ใกล้ MRT
ขาย
3   2   1 0-0-42 ไร่

ซอยวัฒนานิเวศน์ 1 แขวงสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 7,500,000
( ฿ 178,571 / ตร.ว. | ฿ 75,000 / ตร.ม. )
ขายบ้าน 3 ชั้น 77 ตร.ว. ถนนสุทธิสาร  - ลาดพร้าว 48  ซอยศุภฤกษ์  ใกล้ MRT สุทธิสาร
ขาย
11   10   2 0-0-77 ไร่

ถนนสุทธิสาร ซอยศุภฤกษ์ แขวงสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 20,000,000
( ฿ 259,740 / ตร.ว. | ฿ 41,667 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 53ตรว. 2ชั้น สุทธิสารวินิจฉัย ซ.สุทธินิเวศน์ ห้วยขวาง ใกล้ MRT สุทธิสาร
ขาย
6   2   1 0-0-53 ไร่

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ซอยสุทธินิเวศน์ (ฉัตรแก้ว4) แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 9,000,000 ฿ 8,500,000
( ฿ 160,377 / ตร.ว. )