ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 8 month(s) ago
  • 437 ผู้เข้าชม

92036 - ขายที่ดิน ไทรน้อย นนทบุรี ซ.เทพประทาน 1 บางกรวย–ไทรน้อย ราคาถูก 49 ตร.วา

ถนนไทรน้อย ซอยเทพประทาน 1, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150

฿ 735,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณพลอย 080-465-1699 
office : 02-049-5049
ที่ตั้ง : ถนนไทรน้อย ซอยเทพประทาน 1 ตำบลไทรน้อย อำเภอไทรน้อย จังหวัดนนทบุรี 11150
พื้นที่ : 49 ตารางวา 
กว้าง-ยาว : กว้าง 13.5 เมตร ลึก 14.5 เมตร โดยประมาณ
รีวิว : ที่ดินเปล่า ราคาถูกที่สุดในทำเล ถนนหน้าที่ดินกว้าง ทำเลดี เดินทางสะดวก 
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : ตะวันออก
จุดเด่นของที่ดินนี้
- ราคา “ถูกที่สุด” ในย่านไทรน้อย 
- ที่ดินสวยเป็นสี่เหลี่ยมจัตุรัส เหมาะปลูกบ้าน
- ทำเลดี เดินทางสะดวก เชื่อมถนนกาญจนาภิเษก
- โรงพยาบาลไทรน้อย 

• 0-0-49(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 15,000 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลที่ดิน

หน้ากว้าง
13.5
ความลึก
14.5
ตร.ว.
49

ข้อมูลอื่นๆ

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
92037, ขายที่ดิน ไทรน้อย นนทบุรี ซ.เทพประทาน 1 บางกรวย–ไทรน้อย ราคาถูก 49 ตร.วา
ขายแล้ว ฿ 735,000
ซอยเทพประทาน 1 ถนนบางกรวย-ไทรน้อย ตำบลไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150
90930, ขายถูกที่ดิน 58 ตร.วา บางกรวย – ไทรน้อย ซอยเทพประทาน 1 นนทบุรี
ขาย 870,000
ถนนบางกรวย-ไทรน้อย ซอยเทพประทาน 1 ตำบลไทรน้อย อำเภอไทรน้อย นนทบุรี, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150
92832, ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ชวนชมพาร์ค 2 บางกรวย-ไทรน้อย 79 ตร.วา หลังมุม
ขาย ฿ 4,900,000
โครงการชวนชมพาร์ค ถนนบางกรวย - ไทรน้อย ตำบลไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150
93067, ขายที่ดินเปล่า 100 ตร.วา บ้านกล้วย - ไทรน้อย นนทบุรี
ขาย ฿ 1,150,000
ตำบลทวีวัฒนา, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150
ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน
90272, ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 24 ตารางวา เคหะวิทย์ ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 ถนนรามอินทรา
ขาย ฿ 2,900,000
ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230