ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 1 day(s) ago
  • 12 ผู้เข้าชม

93542 - ให้เช่าคอนโดหรู แลนด์มาร์ค แอท เอ็มอาร์ทีเอ สเตชั่น (ไซมิส พระราม9) 37 ตร.ม. ชั้น 20 ใกล้ MRT พระราม 9

ถนนพระราม 9 แขวงบางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 21,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณปาล์ม 095-639-6979  
Office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : แลนด์มาร์ค แอท เอ็มอาร์ทีเอ สเตชั่น (ไซมิส พระราม 9) / Landmark at MRTA
ที่ตั้ง : ถนนพระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310
ชั้นที่ : 20 อาคาร C  พื้นที่ : 37.5 ตารางเมตร          
จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  
ตกแต่ง : แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง 
ที่จอดรถ : 1 คัน  
ส่วนกลาง :  CCTV / รปภ. / ลิฟท์ / สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส    
รีวิว : คอนโดหรูสไตล์ Duplex บนชั้นสูง มอบบรรยากาศโปร่งโล่งพร้อมวิวเมืองสวย เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สายสีส้ม สถานี MRTA เพียง 5 นาที ถึงเซ็นทรัล พระราม 9 ห้องตกแต่งครบพร้อมอยู่
จุดเด่นของห้องนี้
- ห้อง Duplex เพดานสูง โปร่ง โล่ง อยู่สบาย
- ชั้นสูง วิวเมืองสวย บรรยากาศดี
- ห้องตกแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ทันที
- ทำเลพระราม 9 ใกล้ MRT และทางด่วน
- เหมาะสำหรับคนทำงานย่าน CBD และชาวต่างชาติ
- ใกล้ห้าง ร้านอาหาร และออฟฟิศชั้นนำ
สถานที่ใกล้เคียง :
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
- เซ็นทรัล พระราม 9
- ทางด่วนศรีรัช
- รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน สถานีพระราม 9

• 1

• 1

• 1

• 38 ตร.ม.
    (฿ 553 / ตร.ม.)

• 0-0-0(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ inf / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
1
พื้นที่ใช้สอย
38

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
1

BTS MRT ARL
MRT :  พระราม 9
Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
91108, ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 41 ตารางวา ซอยพระราม9 ซอย13 ถนนพระราม9
เช่า ฿ 90,000
ถนนพระราม9 ซอยพระราม9 ซอย13 แขวงบางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310
91014, ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านวิจิตรชัย ถนนพระราม 9 ซอย 13
ขาย 4,100,000
ถนนพระราม 9 ซอย 13 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310
89861, ขายที่ดินเปล่าระดับ LUXURY ใจกลางพระราม 9 เนื้อที่ 93 ตารางวา ถนนพระราม 9 -อโศก
ขายแล้ว 18,600,000
ถนนพระราม 9 ซอย13 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310